ข่าว
หน้าหลัก > ข่าว > เนื้อหา
หมายเหตุ: บริการอีเมลกำลังอัปเกรดแล้วคลิกเพื่อเรียนรู้เพิ่มเติม
- Dec 27, 2017 -

เรียนลูกค้าทุกท่าน

เนื่องจากบริการจดหมาย "chinasepta.com" ของเรากำลังอัปเกรดเมื่อไม่นานมานี้จะใช้เวลาประมาณ 20 วันนับจากวันที่ 1 มกราคม 2561 ซึ่งจะมีผลต่อการรับและส่งจดหมายของเรา

ดังนั้นเราจะใช้ "alwsci.com" เพื่อติดต่อกับคุณการขายทั้งหมดของเราจะแจ้งข้อมูลนี้ให้ทราบ


หากคุณติดต่อเราแล้วโดย " alwsci.com " โปรดละเว้นการแจ้งให้ทราบ

เพื่อหลีกเลี่ยงความไม่สะดวกในกรณีที่คุณมีข้อสงสัยหรือคำสั่งซื้อใด ๆ โปรดติดต่อฝ่ายขายของคุณโดยตรง:

Jennifer: jennifer@alwsci.com
Cici: cici@alwsci.com
Rumer: rumer@alwsci.com
ผู้พิพากษา: juder @ alwsci ดอทคอม
Rita: rita@alwsci.com
Emma: emma@alwsci.com
แจ็ค: jack@alwsci.com
Diana: anne@alwsci.com
Cien: amy@alwsci.com
Donna: donna@alwsci.com
Daisy: daisy@alwsci.com
เจนนี่: jenny@alwsci.com
ทำเครื่องหมายที่: mark@alwsci.com
พฤษภาคม: may@alwsci.com
Jason: jason@alwsci.com

ขออภัยในความไม่สะดวกอีเมลฉบับเดิมจะฟื้นตัวเร็ว ๆ นี้
ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนเราเสมอ

ทีม ALWSCI


ข่าวที่เกี่ยวข้อง